Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Liên hệ
Tình trạng: Còn hàng
Màu sắc:

Viên nén bao phim

CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
Chúng tôi luôn trực tuyến 24/7.
THÀNH PHẦN, HÀM LƯỢNG CỦA THUỐC:
Paracetamol 500mg
Loratadin 5mg
Dextromethorphan hydrobromid 15mg
Tá dược: vừa đủ 1 viên.
MÔ TẢ SẢN PHẨM: Viên nén dài, một mặt có vạch ngang ở giữa, một mặt trơn, bao phim màu trắng, bên trong màu trắng.
QUI CÁCH ĐÓNG GÓI: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim.
CHỈ ĐỊNH:
Làm giảm các trệu chứng cảm lạnh hay cảm cúm như: Sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, nghẹt mũi, chảy nước mũi, chảy nước mắt, ngứa mắt, viêm xoang, sổ mũi theo mùa, viêm mũi dị ứng, ho do họng và phế quản bị kích thích hoặc khi hít phải chất kích thích.
CÁCH DÙNG VÀ LIỀU DÙNG:
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên x 2 lần/ngày, mỗi 4 – 6 giờ/lần, không quá 2 viên/ngày.
Trẻ em từ 6 – 11 tuổi: uống ½ viên x 2 lần/ngày, mỗi 4 – 6 giờ/lần, không quá 1 viên/ngày.
Thời gian tối đa mỗi đợt điều trị: theo sự chỉ dẫn của bác sĩ.
Giá tham khảo: Vui lòng liên hệ nhân viên bán hàng hoặc hotline: 0839103263 - 02733582234
Tiếp thị & Phân phối bởi CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÂN SINH
Địa chỉ: 1598/9 Ấp 1, Xã Đạo Thạnh, Thành Phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang.
Đánh giá từ người dùng
5.0
0
Chưa có lượt đánh giá nào từ người dùng. Hãy cho chúng tôi biết ý kiến của bạn.