Không có sản phẩm nào trong giỏ hàng.
Liên hệ
Tình trạng: Còn hàng
Màu sắc:

Viên nén tròn

CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
Chúng tôi luôn trực tuyến 24/7.
Thành phần của thuốc Tacodolgen
Mỗi viên chứa:
- Paracetamol 325 mg
- Clorpheniramin maleat 2mg
- Tá dược vừa đủ
Công dụng của Tacodolgen trong việc điều trị bệnh
- Điều trị triệu chứng trong các trường hợp cảm cúm như sốt, nhức đầu, đau cơ, đau nhức khớp kèm theo sổ mũi, viêm mũi dị ứng, ngứa, mày đay.
Hướng dẫn sử dụng thuốc
Cách sử dụng
Thuốc Tacodolgen dùng bằng đường uống
Đối tượng sử dụng
Thông tin về đối tượng sử dụng thuốc Tacodolgen theo chỉ định của bác sĩ
Liều dùng
- Người lớn: 1 — 2 viên/ lần,2 – 3 lận/ ngày. Trẻ em 7 — 15 tuổi: 1⁄2 – 1 viên/ lần, 2 – 3 lần/ ngày.
- Không dùng quá 10 ngày ở người lớn hoặc quá 5 ngày ở trẻ em, trừ khi do thầy thuốc hướng dẫn.
Giá tham khảo: Vui lòng liên hệ nhân viên bán hàng hoặc hotline: 0839103263 - 02733582234
Tiếp thị & Phân phối bởi CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÂN SINH
Địa chỉ: 1598/9 Ấp 1, Xã Đạo Thạnh, Thành Phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang.
Đánh giá từ người dùng
5.0
0
Chưa có lượt đánh giá nào từ người dùng. Hãy cho chúng tôi biết ý kiến của bạn.