Đăng Nhập
Để nhận nhiều ưu đãi hơn

DANH MỤC

TANACOLD FLU

Mã sản phẩm: TANACOLD FLU
Lượt xem: 357

 

THÀNH PHẦN: Mỗi viên nén bao phim chứa:

Thành phần dược chất: Paracetamol …........................325 mg

                                          Guaifenesin ……………….....200 mg

                                          Dextromethorphan HBr……….10 mg

                                          Phenylephrin HCL……………..5 mg

Thành phần tá dược: Avicel PH101, PVP, K30, Natri starch glycolat, Talc, Magnesi stearat, HPMC 2910, PEG 6000, Titan dioxyd.

 

DẠNG BÀO CHẾ: viên nén dài bao phim màu trắng, một mặt có vạch “/” được dập thẳng trên viên, một mặt trơn.

 

CHỈ ĐỊNH:

Giảm tạm thời các triệu chứng do cảm cúm: đau nhức nhẹ, nhức đầu, viêm họng, nghẹt mũi, ho.

Giup1 làm loãng đờm và giảm dịch tiết phế quản. Giảm sốt tạm thời.

 

CÁCH DÙNG, LIỀU DÙNG:

Cách dùng: Dùng theo đường uống. Nuốt nguyên viên thuốc – không nghiền nát, nhai hoặc hòa tan viên thuốc.

Liều dùng:

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 2 viên/lần, uống cách mỗi 4 giờ. Không dùng quá 10 viên trong 24 giờ.

Trẻ em dưới 12 tuổi: Theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

 

Giá tham khảo: Vui lòng liên hệ nhân viên bán hàng hoặc hotline: 0839103263 - 02733582234

Tiếp thị & Phân phối bởi CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÂN SINH

Địa chỉ: 1598/9 Ấp 1, Xã Đạo Thạnh, Thành Phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang.

 

Đánh giá từ người dùng
5.0
0

Chưa có lượt đánh giá nào từ người dùng. Hãy cho chúng tôi biết ý kiến của bạn.

0